Slytherin_EH
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Slytherin_EH

ห้องลับในบ้านSlytherin จาก Exteen Hogwarts

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

รายชื่อที่ผมไม่ได้Active

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
illias
Admin
Admin
illias

Character sheet
TEST: ทดสอบ
HP:
รายชื่อที่ผมไม่ได้Active Left_bar_bleue50/100รายชื่อที่ผมไม่ได้Active Empty_bar_bleue  (50/100)

รายชื่อที่ผมไม่ได้Active Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายชื่อที่ผมไม่ได้Active   รายชื่อที่ผมไม่ได้Active Icon_minitimeFri Aug 05, 2011 4:55 am

ชื่อต่อไปนี้ผมไม่Activeให้เพราะ

ไม่รู้ว่าเป็นใครเพราะไม่มีรายชื่อในStudents

หรือไม่ได้ลงชื่ออังกฤษไว้เลยหาไม่เจอ

หรือว่าไม่ได้ใช้ชื่อลูก

ให้มายืนยันตัวในนี้ครับว่ามีตัวตนเป็นเด็กบ้านสลิธีรินจริง

อ้างอิงจาก :

หมายเหตุ
เป็นนักเรียนเก่าที่ลงชื่อไว้ที่บล๊อกนู้นแต่ไม่มีชื่อ
ให้EMSหรือลงDM มาที่ @illias_van หรือบอกในนี้ไไปเลยครับ
ขอชื่อภาษาอังกฤษด้วยนะครับบอกลิ้งตัวละครด้วยสิครับ

มีชื่อ

ถ้าเลย๕วันจะกดลบนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://slytherin.thai-forum.net

รายชื่อที่ผมไม่ได้Active
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1